MCHEZO ndani bakuli kubwa

mdomo sauti tamu

Nilikuwa jikoni nikiandaa cha jioni, yapata saa moja wakati wa kondoo kwenda nyumbani. Mara nikasikia sauti ya ndovu akiwika, ‘ Ndio hao ndio hao njoo uwaone wakitoroka!’.

Nilishikwa na mchanganyiko ya kutaka kujua ni nani wametoroka na kule walikoelekea. Nikaiacha kazi niliyokuwa nikifanya kushughulikia swala hili. Shakira na J’lo walisimamisha shughuli na kufanya shangwe na nderemo.

Prrrr! Kipenga kilipulizwa saa mbili ili kuwazindua waliokuwa mezani ya bakuli kubwa maarufu superbowl. Wanambuzi  walikuwa wanatoka mate kutokana na hali ya anga. Mvua kubwa ilizidi kunyesha na kusababisha hali ya kutoelewana. Kundi la nzige mjini Paris ilishangilia habari hiyo njema.

Habari za chakula kilikuwa kimeenea  na kufikia twiga na wenzake wakiwa wamelala. Jamaa, majirani na marafiki walimiminika kushangilia na kupiga kelele za aina tofauti. Uwanjani pale palikuwa na mashabiki wengi . Miongoni mwa mashabiki katika jukwaa kubwa katikati alikaa mbuni mrefu, aliyekuwa hata hashangilii. Ushindi wa Peter Mutharika ulifutwa na Mahakama.

Nilitupa macho huku na huko na kwa nyota na mwezi, nikaona tumbili na matunda, nikakimbilia huko ili kumkamata nikifikiria siku zake arubaini zimekamilika. Tumbili alikuwa akitumia kiatu cha vaporfly na alipotea kusikojulikana..

Wazo 6

  1. Ukiwa ndani ya gari unatakiwa kufunga mkanda kabisa kama kinga gari linaposimamishwa ghafla. Mbio simama hiyo inaweza kusababisha ajali. Ukumbuke kila wakati unapooingia gari la moshi salamu ni muhimu sana ukiangalia reli usibadnduke. Mtandao wako safi nimeupenda

  2. Hujambo rafiki umeweka utaratibu muhimu katika orodha na utapata ridhaa kwenye machapisho yako na ratiba zitatolewa na kueleza lini shughuli za blogi yako kuanza. Asante kwa kutusimulia leo

Maoni yamesimamishwa.