JE, unajua alikuwa mpenzi wa wengi?

punda hatari
punda hatari

Baba alikuwa maskini sana hakuwa na hata senti moja ya pamoja na ingine. Magu alitamka hayo wakati akijaribu kuunganisha ufisadi na shida za Nigeria. Alikuwa ni mtu ambaye alikuwa na watoto watatu kwa majina BoraMoja, SasaBasi na Kiatubuti. Siku moja aliwaambia wanawe lazima waende mtoni, kwani nyumbani hakukuwa na kitu cha kutazamia ila kufa kutokana na njaa. Kwa hivyo, hapa kuwa na jinsi ya kuangalia sana Cavallari nchini Uingereza.

Sasa, mto wa maji safi ilitawaliwa na mamba ambaye makao yake ilikuwa kando ya mto chini ya miti ya miembe. Mubarak alitawala Misri kama mwandamizi wa miongo mitatu. Miti mikubwa ya miembe ilikuwa kando ya malazi ya mamba, na miti hiyo ilikuwa mikubwa sana na mirefu kiasi kwamba makali ya jua haingeweza kufikia mamba.Palikuwa pahala patulivu na kivuli kizuri.

Miti hiyo ya miembe ilikuwa na matunda mengi na matamu. Sifa zake zilikuwa zimeenea kote na hakuna ambaye hakuwa anajua kuhusu matunda matamu ya mamba. Alikuwa “mpenzi kwa wengi”, shule ya upili ya Gayaza ilisema kwenye Twitter.

Lakini hakuna aliyethubutu kuchuma matunda ya mamba. Ilisemekana kuwa mamba alikuwa na tabia ya kula wanaokula matunda. Jambo ambalo lilifanya Tory Spelling kujibu kwa chapisho refu kwa Instagram.

Malme alitangaza kupea matunda kwa yeyote ambaye anaweza kutoa matunda kutoka kwa miti kwa hofu kuwa yatamwangukia anapolala. Uamuzi wa Mahathir unafuatia wikendi ya ubishi wa kisiasa, lakini hakuna aliyeona kama anaweza kuifanya, kwani mwanamke wa Saudia aliyetambuliwa kama Ayasel Slay, alipinga madai hayo na kusema ataliwa.

Habari ilipowafikia wale watoto watatu wa baba walitamani sana kuona zile matunda kudhibitisha ukweli wa stori..Walijiandaa vilivyo kama mashindano ya Tokyo Olympics.

Hawakuwa wameenda mbali kabla hawajafika kwenye mto wa mamba. Walipotazama juu wakaona ile matunda na bila shaka walizubaa kwa muda.  Wakitembea, walisikia kitu kikiwa kinatoa sauti kama miguu yakitifua vumbi. Umati wa Bobby Wine uliokuwa nje ya korti ilisababisha polisi kutupa gesi ya kutoa machozi kati yao.

‘Hamjambo na karibu kwetu marafiki. Mimi ndie mamba wa miembe.’ Mamba alijitokeza na kusema. Riek Machar na Salva Kiir wakapatana.

“Nashangaa ni nini kinachoatuzuia tusile haya matunda?” akauliza Kiatubuti.

Akisimama chini ya mti, sungura akaanza kuimba wimbo wa matunda na hapo akaambiwa kwamba ingawa ameimba vyema anaruhusiwa tunda moja kila siku.  Akiwaza akajisikia kama wamewekwa karantini kutokana na corona , kwa kweli alikuwa anasumbuliwa na mawazo.

“Tangu lini ni kawaida sana kwa mamba kuwacha boma?” akauliza Borasasa na Sasabasi pamoja.

“Hii ni tofauti,” Kiatubuti akajibu “Ningependa kuonja matunda.”

“Unafikiria wewe ni mjanja sana,” Borasasa akicheka wenzake, lakini kiatubuti hakujali walichosema. Alipanda mwembe uliokuwa karibu na kupiga kelele , na alipofika mahali hapo, unafikiri aliona nini? Nyanzi alianguka alipokuwa akitoka kortini .

“Siku njema!” akasema Kiatubuti. “Kwa hivyo uko hapo peke yako na unachagua, sivyo?”

Wazo 2

  1. Habari yako rafiki , Je una tatizo lolote unapotunga stori zako? Unaushauri wetu itakusaidia kuboresha mtandao wako?

    Tafadhali tunaomba ututumie jibu lako , ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

Maoni yamesimamishwa.