POLISI mbuzi kufanya uchunguzi kufuata matunda

mbuzi achunguza
mbuzi achunguza

“Taarifa ya mbuzi itatuonyesha chanzo cha wizi huo, nani wahusika, kama ni uzembe, na watakuja na mapendekezo ya nini kifanyike, njia ya kurudisha matunda hayo, lakini pia watakuja na mapendekezo ya nini kifanyike kuzuia wizi usitokee tena kwenye shamba letu,” akasema twiga.

Akaendelea na kusema licha ya kuundwa kwa timu ya mbuzi , bado vyombo mbalimbali vya kiuchunguzi vya ndege wanaendelea na kazi yao ya kuhakikisha wanampata mhusika au kupatikana kwa matunda.

Matunda hayo yaliibwa shambani huku tumbili akipiga domo. Mzee Kobe aliagiza wanyama wa bustani kuchanga majani kulingana na malisho yao kufidia matunda.

Hatua hiyo imekuja baada ya twiga kutoridhishwa na kasi ya uchunguzi huku ikiwa mbegu za matunda yakiwa yametapakaa.

Wazo 3

  1. Ninaweza tu kudhani kuwa wasomaji wengi wa takajua sio wasanii wa kawaida kama wewe. Kumwamini mamba hakumfanyi tumbili kuwa mjinga. Hapa ndivyo inavyoonekana katika nyakati za janga. sungura wengine wa mjini hawatakula bila wasiwasi wa nyati. Huduma zimefupishwa. Kobe wengi huvaa kifuniko. Uwizi umepunguzwa. Tumbili hanawi mkono. Lakini ikiwa, tuseme, twiga anahitaji majani kujaza tumbo katika hali ya uuguzi ya mbali, au kutafuna mfupa kama simba , hizo dakika chache katika kumeza zinaweza kuwa muhimu sana. Zaidi ya yote, zinalindwa na katiba ya mkulima nambari moja na inaweza kudhibitiwa tu kwa njia za mdomo na ulimi wake mrefu.

  2. Kwa nini wanyama wanaodai kumpenda tumbili wangependa kuhatarisha kuwaharibia kazi? Je! Kukusanya matunda, badala ya kuiba kwa muda kupitia njia za mkato, ni chaguo bora kuliko uwezekano wa kukula bila ruhusa?

    Elimu zaidi kuhusu ukweli halisi, nimetengeneza uzi huu:miwani ya ukweli

  3. Hujambo takajua,

    Una tatizo lolote unapotumia blogi yako? Una ushauri wowote ili tuiboreshe kama mashabik?

    Tafadhali nipe jibu ili tukusaidie kwa urahisi.

    Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

    – Ni tatizo gani? (picha, senema, simu, tovuti, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
    – Hadithi gani? (Tukifahamu wahusika, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate sarakasi toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
    – Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
    – Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
    – Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

    Karibu

Maoni yamesimamishwa.