KOHOZI ya mapenzi ngoma ya chui na nguruwe

twiga mitini
twiga mitini

Kulikuwa na chui hodari sana ambaye alitamani kuwa na nguruwe. Siku zote alikuwa akimwazia katika ndoto zake, na hata alifanya michoro yake.

Chui aliwahi kuwa na wanyama kadhaa kama mbuzi, ng’ombe na kondoo.

Kila asubuhi chui alikuwa akiimba wimbo mzuri. Wanyama wote waliupenda ila nguruwe ambaye alijua siri ya wimbo wake.

Ndiposa chui kaamua kutembea kupitia msitu, akitafuta marafiki. Halafu akamwona punda na kumuliza, ‘Je! Tunaweza kuwa marafiki, punda?’

Punda akamjibu haraka, ‘Wewe una meno makali na hauwezi kutupa teke kama mimi, kwa hivyo siwezi kuwa rafiki yako.’

Aliposhindwa, chui akaendelea kutafuta na kupatana sungura. Akafikiria kumuuliza, ‘Je! Tunaweza kuwa marafiki, sungura?’ Sungura akamwangalia chui na kumjibu, “Sauti yako inatisha mno . Hauwezi kuwa rafiki yangu. ”

Chui akakutana na twiga na kumuuliza , “Je! Utakuwa rafiki yangu, twiga?” Twiga akamjibu, “Shingo yako ni fupi; huwezi kufikia majani kama mimi. Samahani, lakini huwezi kuwa rafiki yangu. “

Chui alighadhabishwa na wanyama kukataa urafiki wake na kuamua kutumia mabavu kupata kile alichotaka. Akaamua atatumia makucha yake makali kunasa wanaomtoroka na sauti kutisha wale wanaompinga.

Hata hivyo nguruwe na jamii yake walienda kuishi na binadamu kwa boma yake. Kila wakati chui anaponguruma anajibiwa na mlio wa bunduki.

Wazo 4

  1. Je wewe ni mwanablogi mwenye bidii na uliye na malengo? Au ni msanii wa kizazi kipya chenye kufikiria na kuwa tayari kutimiza ndoto zako katika zama hizi zenye mafaniko yaliyo na ushindani? SEO ya uswisi ni safi na iko na lengo la kufanikisha mipango yako ya kuweka idadi kubwa ya matokeo . Ukiwa nasi,utakuwa na uwezo wa kutimiza mahitaji yako ya kiusanii,pamoja na ndoto zako chapa na picha, iwe ni kwa njia ya uchoraji, maandishi, tovuti, mtandao wa kijamii na mengineyo.

    https://www.ebay.com/b/Apple-Headphones/112529/bn_886136

    https://news.yahoo.com/covid-vaccine-us-experts-recommend-224318703.html

  2. Naulizaje!

    Ni vipi basi shamba lililojengwa juu ya mngongo wa nyati, ambaye ajishughulisha kushikilia matunda ya sungura kwa heshima kubwa, kama tumbil afikiria juu uhamiaji wa miti? Ni mantiki gani inayoweza kuhalalisha kutenganisha matunda matamu kutoka kwa ndege, bila nia ya kuwaunganisha tena, wakati twiga amejivunia kuwa taa ya tumaini kwa wale wanaotoka mbali ambapo hata mahitaji ya msingi kama maji sio ukweli?

Maoni yamesimamishwa.