ALIPIGA filimbi kwanza baadaye kukamatwa kwa kosa

ndege matunda
ndege matunda

Alipoulizwa kwa nini hamshtaki mende na ili kulinda heshima yake ndege akasema kuwa ameshawaita ndugu zake akiwamo baba yake mzazi, lakini nao wakaonekana kutomwelewa.

Visa vya mbegu ya matunda yalianza kuonekana huko nyumbani mwa mende mwishoni mwa msimu, na ndege ya mbayuwayu akiripoti kuwapo kwa maganda ya matunda kati ya viti na meza na kupendekeza uhusiano na nyati, ambaye alikuwa akipiga doria nje lakini pia akiangalia wanyama wengine pamoja na wanyamapori wa kigeni.

Bado haijulikani ikiwa mende ndiye alikuwa “chanzo cha uchafuzi, na kusababisha hasara kubwa kama kutia viwavi na mayai kila anapoondoka kwenda kutoka tunda moja hadi lingine au mchanganyiko wa sababu hizo,” WHO akasema katika ripoti ya asubuhi.

Kombamwiko alifikishwa katika mahakama ya simba akiwa na sungura wakili wake asubuhi.

Kwa mujibu wa mashataka yanayomkabili, alisafiri hadi kwa meza na kuripoti kuhusu utamu wa matunda aliyokula bila kuzingatia kanuni zilizowekwa.

Ripoti yake aliyoweka mubashara katika mtandao wa kijamii ilivuma sana na kupeperushwa kote, ilimweka ndege mashakani baada ya kuvutia wanyama wengine.

Hatimaye tembo alikanyaga maganda ya matunda baada ya ucheleweshaji wa ripoti na kuzuia kuzuiliwa kwa viwavi katikati ya janga.

“Ninakanyaga maganda ya matunda kurejesha faida za mboga, kukomesha njaa, kutoa msaada wa kutafuna na kumeza, kuongeza wadudu, kurudisha ndege wetu kazini, kuongeza mito zaidi kwa usambazaji wa maji, na mengi zaidi.”

Alimaliza taarifa hiyo kwa kusema “Baraka nyingi zinakuja,” ingawa hakutoa chochote kuunga ahadi hii.

Tunda tamu, linalosababisha kutokwa na mate zaidi limekuwa maarufu katika maeneo mengi ya bustani, kulingana na wataalam . Msimu huu ulikuja wakati tumbili akiwa anakula mitini na kugundua mbinu mbalimbali za kulala, tofauti na hali ya kawaida ambayo inaaminika ilitokea angani.

Wazo 4

  1. Jambo mwanabloga

    Unataka kujua wakati mzuri wa kutuma kwenye mtandao ya kijamii? Usiache kusoma hapa kwani leo bahati, kwa sababu leo ​​utapata jibu!

    Hapa tunachapisha zaidi ya machapisho maelfu kwa muda wa mwezi au wiki tatu kwa wateja wetu ambao ni wanachama.

    Na moja wapo ya njia bora za kuongeza nafasi zako za ushiriki ni kuchapisha wakati hadhira yako imeingia kwenye mtandao ya kijamii.

    Katika chapisho hili la tumbili tutaangalia matunda mazuri wa kuuza kwenye Instagram, Facebook, Twitter, na LinkedIn imeiva na kutoka kwa bustani.

    Pia mwishoni, nitatupa mbegu na kutafuna vizuri ili nichapishe mazao.

    picha safi leoo!

    kaka jamlek

  2. Asante! Sisi sote tunahitaji burudani kidogo. Ikiwa tu kikundi cha tumbili kingeacha kuwa tamaa ya ndizi Kwa nini wanapigana sana na sungura, bila mpango na kukosa maendeleo, kusaidia majangili? Na kwa nini viwavi wengi wanaonekana kukubaliana nao, hata wakati sio kwa masilahi yao kukubali? Lakini, bila kuwa na wasiwasi juu ya hilo sasa. Mwaka mpya unaleta tumaini jipya, na nitakuwa na matumaini, angalau katika chapisho za kesho.

    mwandishi

  3. This is an odd story but an important step to get destination when writing fulfilling content.

    I’d like add one more twist here though.

    In the story I have read, the roach is not able to see the danger ahead of the birds claws that rank on the 1st page of SEO optimization to get a maximum amount of traffic.

    So when planning the strategy, we not only check the players in the market for fruits, its search volume, but also the potential it has in delivering tasty meals for the animals. Sometimes there are worms or catterpillars fighting over a difficult fruits if all the traffic’s going to be taken by the big five animals.

    Any idea?

Maoni yamesimamishwa.