KINGA ya sungura kuzuia athari za viwavi

sungura bustani
sungura bustani

Tumbili alionekana hana haraka ya kuondoka. Alikuwa amekaa juu ya mti akizungumza na wenzake juu ya utamu wa matunda yaliyokuwa yameliwa na wadudu wasiotambulika.

Wafanyakazi wake tumbili walimsaidia kuhamisha vitu kadhaa nje ya shamba. Punda mmoja wa zamani, alikuwa akibeba picha za vyakula mbali mbali vya tumbili . Picha zilizojulikana kama matamu kwa sababu ni picha kubwa, anasema, na zitapelekwa kwenye makao yake ya kulala.

Mali binafsi za tumbili, kama vile mswaki, simu, na vitu vingine vilihamishiwa kwenye makazi yake mapya, labda huko kijijini.

Na sasa, mahali pake patasafishwa kwa kiasi kikubwa.

Twiga alitangaza kutumia kinga ya sungura ambao utahakikisha wote wanaokula matunda za majaribio wanakuwa salama muda wote na kuwatunza wote wanaoshiriki katika ulinzi wa shamba.

Msemaji wa ndege, kanali chiriku alisema mazoezi hayo ya angani ni muhimu kwa kukabiliana na hali ya sasa katika matawi ya miti na kwamba yatasaidia katika ulinzi wa mayai.

Tumbili alidai kuwa sungura hana tiba la viwavi, na ni moja ya njia yake kukataza wanyama wasiingie shambani.

Hata hivyo, tembo wa mambo ya nje aliwasili shambani kupata chanjo ili aweze kupata kinga thabiti.

Wazo 2

  1. Habari blogger

    Wakati uliopita ungehitaji tumbili kuruka miti mingi sana.

    Je! Viongozi hawa wa tembo wanafikiria miti na majani yao yatakwenda wapi? Kwa anga? Vipi juu ya kuwa kama ndege wa angani kwa kuhimiza mabawa yao kupepea miti bora, isiyo na upepo, wakikoroga matunda ya ujinga na kitamu na yale yanayowatafuna. Kurudi kwenye sanaa ya kumwaga maji kila siku na kula mbegu. Furahiya matunda yako.

    Amazon Brown Bear What do you see
    Amazon Very hungry Caterpillar

    Amazon Chicka Boom board

  2. Mpendwa Bwana Msanii! Hongera kwa kitabu tovuti yako takajua.com kuhusu wanyama. Ubunifu wako na utafiti wako juu ya tiba ya tumbili unaendelea kuwa sehemu muhimu ya masomo yangu ya juu kila siku.

    Michoro yako na rangi za mistari nyeupe ya punda milia lazima ionekane sasa kama jinsi ilivyo. Ujumuishaji wa tembo mzima katika mlango wa mamba inashangaza sana. Ni muhimu vipi sasa kwa kifaru na waandaaji wa msingi, na kuamsha ndege kula majani ya kila kikundi, kuwa ni mapema.

    Hasa viwavi wakimaliza kula matunda na nzige ambao bado hawajachoka kama wale walio kwenye mapambano ya kihistoria. Wanasayansi wa sasa ambao bado wanaunga mkono Uongo Mkubwa, ambao wanakaa kimya juu ya kumpiga sungura, mawindo yake wa kiwendawazimu juu ya matawi za mitii kutoka angani, vitisho vyake vya kucheka wenzake, ndio, hawa wajanja wale ambao hushambulia vikali na kukemea mzee kobe: hawa wanyama ndio roho ya sasa ya shamba kuu; na mti wa kutoa matunda bila kufanya kazi kwenye mizizi yake , ushamba huo unarudisha nyuma mayai na mafuta katika la Ndoto ya mbweha.

    Kudumisha ukuu wa usanii kwa gharama yoyote. Hiyo ni mchoro safi la kweli, hata dhidi ya wanyama wanafik ambao wanaunga mkono tumbili bila sheria mzuri wa maadili.

    Kaka sungura ajue siku zake zimetimia. Tuko hapa hatubanduki.

    ebay dog fleas
    ebay cat ticks treatment
    ebay Bayer large Dogs Tick and Flea
    ebay Bayer Seresto Collar Tick and Flea

Maoni yamesimamishwa.