WADUDU wamiminika barabarani kumlikwa na taa

wadudu na mwanga
wadudu na mwanga

WAKATI jua anaenda kulala na usiku kukaribia, idadi ya wadudu kutoka bustani mbalimbali walianza safari kuelekea barabarani kusaka huduma za mwanga bandia.

Wadudu hawa wanaotamani kucheza kwenye mataa, wamekuwa wakisafiri hadi miji ya mawe, pasipo na udongo kutafuta msaada wa ‘nguvu za giza’ kuwawezesha kupata kasi bila jasho katika uchaguzi wa maua.

Inadaiwa mataa hizi za barabara zimekuwa zikiwapa wadudu nguvu zisizo za kawaida wanazodai kuwa na uwezo wa kuwapotosha maadaui zao mchana.

Safari hiyo ilifanyika ili kuwatisha vyura na ndege kubadilisha mitindo yao ya kula , huku wakipepeta mabawa kwa nguvu kuwa wapo tayari kuendeleza mapambano kama yaliyofanyika mchana wakati wa jua.

Taarifa zilizoripotiwa na mawimbi ya upepo zilimkariri msemaji wa Jeshi la viwavi,  akisema wadudu wote waliokamatwa kwenye maandamano mitini humo wameshibisha ndege na vyura na wakati umefika kubadilika.

“Tumewapoteza wenzetu na tutawafungua matumbo ya ndege na vyura kuwakomboa. Askari wetu wapo maeneo mbalimbali kuhakikisha tunadhibiti mikusanyiko yoyote ,” alisema panzi miguu mingi.

Wazo 3

  1. msanii

    Una tatizo lolote unapotumia blogi yako kupata mashabik? Una ujumbe wowote ili tuiboreshe ?

    Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

    Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

    – Ni tatizo gani? (trafiki, michango, simu, barua pepe, usajili, katika kwa utafutaji(SEO)

    – Habari gani? (Tukifahamu matangazo yako, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate wateja halisi kutoka kila kona)

    – Taarifa limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?

    – Kama ni ushauri, utujulishe na tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza.

    – Kama ni maoni, utuelekeze na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

    Zifuatazo ni mtandao zetu za huduma kwa wateja.

    Story to read for kids

    Childrens book to read online

  2. Why oh why did I make the choice to actually look here? And, why did I choose to limit the time I could afford to spend? And don’t bother to respond to me that many fans that follow need stories. I can see with my own eyes what is written on each post. I know who gets to write, sketch and maintain site. I know what got spent on what, not on SEO, rather on pingbacks, links, searches and new posts.
    The same content is now getting twisted and free airtime. I know how the system is played. I also know who really does read when it is time to make fans, buy SEO sponsor and try to put fresh content on your website.
    The ones paying will be the ones trying to find relatable content. The ones never to visit are increasing costs with no assistance. The ones not making any connection. This is the traffic that is hunting. This traffic is also the same people that will spread the word.

Maoni yamesimamishwa.