MIWANI ya UKWELI tishio kwa mpango wa mbweha

mbwa ofisini
mbwa ofisini

Kondoo wasafi hawakutaka kupewa busu nene na mbweha mlafi. Badala yake walitaka mbweha aonyeshe nia halisi ya ahadi zake za hapo zamani za kupatia vijidudu madaraka ya kukaa nyumbani.

Wizara ya wanyama wenye meno kali ya kutafuna minofu walisema kuwa waziri , mamba mchungaji, amemtaka mwenzake wa ndani ya maji, samaki papa, kutoa hati mbofu ya usafiri kwa mbweha ili ajumuike nao baharini.

Utafiti mwingi uliokuwa umefanywa kwa kutumia miwani ya ukweli ulibainisha kuwa athari za kisaikolojia kwa sababu mmoja wa washiriki wake alikuwa mgonjwa.

Sikio mmoja lilipokosa kusikia mbweha alikanusha madai kuwa na mpango wa kula kondoo bila kukaa kando.

Isitoshe tabia ya mbweha ukasababisha moto huko mlima Kilimanjaro wakati shule za msingi zinafunguliwa.

Katika kanda ya video kutoka kamera za CCTV, makombora mapya ya masafa marefu yalionyeshwa katikati  ya mbweha waliokuwa wamevalia kondoo.  

Lakini mbweha alisema hakuna ukweli wowote juu ya taarifa hizo na hajui wapi zinakotoka, bado ataendelea na matumizi duni ya kazi hivi karibuni. 

“Nani anajua habari zangu nyingi kuliko mimi mwenyewe? Nimekuwa nikizisikia kutoka sehemu mbalimbali na zinanishangaza, ukweli ni kwamba nimechoshwa na kuwaweka wazi vijidudu hivi, lakini bado nitaendelea kuwa Kiungo wa kati wa Man United .” akasema mbweha. 

Katika mahojiano yaliyorushwa kwenye maji, mchungaji mamba alisema alikuwa “kinga tosha” wa kupambana na ujambazi, unaochojulikana kama Sars, madai ambayo hangeweza kuthibitisha na inakuja wakati wa maswali kuhusu panya kufukuza ndege.

Wazo 4

  1. Thank you for sharing this takajua. You have a wonderful and hilarious stories. As a fellow blogger, just know that you can never take the genius out of the individual. Keep up i follow!

Maoni yamesimamishwa.