SAFARI ya ndege yambeba paka bila kinga

paka juu ya ndege
paka juu ya ndege

“Sasa ninaweza kusema kwamba nimesafiri kwa ndege juu ya mabawa yake pana ,” akasema mpishi paka, mtayarishaji wa vyakula vya minofu na mifupa bila jiko moto huko bustanini, kando na shamba.

“Nimekuwa nikiongea kwa muda mrefu juu ya wakati nitaona meza yangu nikiwa angani , na nikafanikiwa kubebwa na mwewe.” , akaongeza mpshi paka akiwa ameshika mwiko.

Ndege mmoja kama mwewe alikuwa akitazama mapishi ya paka na kulazimika kukatisha safari yake na kushuka kama jiwe kutoka angani. Kwa bahati mbaya moshi kutoka jiko ilimfumba macho na kumfanya akamate mpishi paka alipokuwa akiandaa chakula.

Msimamizi wa sahani na vijiko koplo tumbili amewataka wanyama kuepuka safari za angani zisizo za lazima hasa katika maeneo yanayotumiwa kupika na badala yake watazame vyakula vya mtandaoni.

“Tumeongeza idadi ya maafisa wa afya ili kuimarisha ufuatiliaji wa wasafiri wa mwewe, tumeandaa moshi, maji moto na tumetenga maeneo maalumu ya kujificha na tuna uwezo wa kumtupia mawe kutoka jikoni tukitumia mkia wa mamba,” akasema koplo tumbili.

Wazo 3

Maoni yamesimamishwa.