JASIRI tembo achunguza upungufu wa oxijeni

tembo gizani
tembo gizani

Tembo aliwaona wanyama wote msituni wakikimbia kwa ajili ya maisha yao. Tembo aliwauliza ni jambo gani. punda akajibu, “Kuna kimbunga msituni. inaharibu na kubeba kila kitu! ”

Misongamano haikuwepo kwa sababu wote walitawanyika.

Wanyama wote walikimbia kujificha. Tembo alishangaa angeweza kufanya nini kuokoa wanyama katika ule msitu. Wakati huo huo, kimbunga iliendelea kubeba kila kila kitu kilichokuwa mbele.

Tembo alitembea hadi kwa kimbunga na kusema, “Tafadhali, mpiga mawimbi , usibebe wanyama hawa masikini.”

“Jishughulishe na biashara yako mwenyewe!” Akajibu wimbi la kwanza.

Tembo akajawa na hofu na akageuka na kukimbia haraka iwezekanavyo. Baada ya kukimbia mbali , tembo akasimama kwa sababu ya ongezeko la joto mwilini. Bado sauti ilikuwa inasikika. Lakini haikuwa inaongezeka kwa asili mia sabini na saba kama vile wanasayansi walikuwa wakisema.

Ndiposa akaamua, “Lazima niwe jasiri na kujua ni nini kinasababisha sauti hiyo mbaya.” Tembo akarudi polepole kwenye eneo la kimbunga. Moyo wake ulikuwa unadunda dunda hofu, lakini aliamua kuwa jasiri.

Wazo 4

  1. chapisho safi msanii

    Siwezi kusaidia lakini kurudia kile nilichosema katika stori moja kwa
    beba mamba hapa
    kuhusu mbuzi muda uliopita.

    Ananikumbusha mbwa mdogo, anayepamba kinga ya kinga juu, ambaye hufanya kelele nyingi, anaruka chini na kujaribu kukuuma kwenye kifundo cha mguu, kisha anakimbia na kujificha nyuma ya kitanda.

    Ana sura hiyo ya kiatu, sauti na maoni juu yake.

    Ni mbaya sana ana watazamaji wa waja wa mbweha ambao wanamuamini, na huchukua yote anayosema kama injili. Hiyo inamfanya awe hatari kidogo, vinginevyo angehitimu kama burudani nyepesi sana, wakati mwingine ya kuchekesha.

Maoni yamesimamishwa.