KINYOZI wa kondoo atambuliwa na mlinzi tumbili

bendera ya tumbili
bendera ya tumbili

Kondoo mnene, ametoa siku mbili kwa aliyeiba manyoya yake usiku kuweza kurudisha kabla hajaanza maonyesho.

Msanii kondoo alitangaza kuibiwa manyoya yote ya mgongo mwishoni mwa wiki iliopita na kuwacha viwavi kitandani katika boma lake. Wadudu walionywa kutojihusisha na vitendo vya rushwa kwa kutumiwa na wanyama wasio waaminifu, wakati anapojiandaa kulala.

Alisema viwavi na nzige, wanatuhumiwa kuomba na kupokea matunda kutoka kwa mnyama mmoja wa boma hilo (jina linahifadhiwa) ili wasimchukulie hatua kwa kosa la kumnyoa manyoya bila idhini yake.

Wakati akiiba hutumia mbinu za kupumbaza kwa kumfanya kondoo adhani anaoga mwili asitambue au asahau kuwa anaibiwa manyoya yake.

Mlinzi tumbili aliyekuwa akiangalia kanda ya video ya usalama alimuona mbweha akiingia bomani, alimshuhudia akiingiza kikapuni manyoya zenye joto mingi, kwa mujibu wa inspekta paka.

Katika kesi uliokuwa msimu wa baridi, kondoo mmoja wa boma alisema mbweha aliiba vitu kadhaa kutoka kwenye boma vikiwa mavazi yenye joto ya kondoo.

Wakili wake, punda alinukuliwa na chombo kimoja cha habari akisema: Hiki ni kisa cha kipekee ikilinganishwa na visa vingine vilivyopita.

Wazo 3

  1. @kips
    Ninakubaliana na maoni yako.
    Kile ambacho siwezi kuelewa ni kwanini kondoo wengi wanakataa chanjo hiyo.
    Ndugu yangu mbuzi alikataa kunyolewa, alikula katika bustani wakati wa kiamsha kinywa kila asubuhi na wenzi wake, na mwishowe akashikwa na kunyolewa kidevu.
    Sasa watoto wake wote na wajukuu wameamua kuwa siasa zao hazikuokoa maisha yake na haziwezi kuokoa zao. Wote wanapita barabarani.

Maoni yamesimamishwa.