MDOMO ya uuzaji ya barua pepe kutumika kushiriki kunywa supu

kobe na kasuku
kobe na kasuku

Mafumbo mengi yalikusanywa na kasuku na kushirikishwa na watangazaji wa maneno mazuri – biashara kuhusu matunda. Lakini alikuwa anabeba biskuti kutoka kwa mpishi wa vinono vya mbuzi, shughuli ambayo ilimwezesha kuunganisha wengi kwa “alama ya kidole” kutoka kwa alama zinazofanana kama vile madoadoa ya ngozi na kwato za miguu.

“Kasuku ni kama dirisha katika maisha yako yote mtandaoni kwa sababu ya jinsi usanifu wa ufuatiliaji unavyofanywa na kina,” mbweha akasema. “Kwa kweli kila kitu unachofanya mtandaoni utasikia  kasuku akitangaza.”

Simba anaweza kuhatarisha mitindo ya biashara ya wadudu maarufu , kama viwavi au panzi. Chini ya mti kwenye kivuli , simba, ambaye ni wa kwanza kula, alimeza nyama yote bila kuwacha chochote cha viwavi kutoka takajua, barua pepe haitaweza tena kushiriki habari ambayo inayokusanya kutoka kwa matumbo ya wateja wake na mfuko wake wa utafiti wa bustani inayohifadhi mifupa.

Fisi, mwenye madoadoa anachunguza risiti za ununuzi za barua pepe kwa marejesho ya mifupa, atazuiliwa kushiriki na kunywa supu ya wateja wake akitumia mdomo ya uuzaji ya barua pepe.

Kasuku alikataa kutoa maoni. Mifuko yake hapo awali ilikuwa imetoboka na akaamua kuyapeleka kwa fundi panya na kuku kienyeji kuunda zana ambazo zinaweza kuwapa marafiki uwezo wa kuhamisha stori zao kwa maeneo tofauti.

Twiga mrefu aliendesha uchunguzi mara mbili kabla ya sherehe ya mlika udongo, akielezea “mapungufu ya maadili” ambayo yamewaona washiriki wakipigwa na umeme na vile anwani ya nyumba inavyotumika na tembo kurekebisha boma.

Tangu wapigwe viboko , mkuu wa bustani wa mimea, mzee Kobe alifukuzwa kwa kushiriki na panzi kwa kutafuna mbegu ambazo walimeza, jambo amabalo walisema ni kama kazi ya kawaida.

Wazo 2

  1. Unachofanya sasa kina siasa ya jamii. Historia ya blogi inaweza kuchanganya.
    Tumbili ana masomo yake,sio ya mikia ila wanaheshimu wanyama wengine mara mbili.

    Pili kitu wanachopigania viwavi ni usawa na nzige ndani ya bustani waliokuwa wakitawala ardhi lakini wakaondolewa na wavamizi panzi.
    Tena sio hapo tu na juu ya miti palikuwa na nyuki.

    Lakini labda jambo la msingi si wadudu wanaangamiza mimea ndio wamiliki wa mwanzo wa matawi.

    Kulikuwa na wazawa mayai na maneno mengine. Hao walinzi na wacheshi ni kizazi cha sungura mjanja kutoka tundu la mlima.

    Wonderbly personalized bedtime book
    Wonderbly personalized love grandma book
    Wonderbly personalized love daddy book

  2. vipi bloga!
    bila kupoteza muda suali langu ni hili
    kitu gani kinasababisha tumbili kufanya matunda kama biashara?
    unadhani kobe asiye wa ujana ataheshimika?
    Mambo haya ya kupiga siasa hasa ya kasuku mara nyingi huzungumzwa kwa siri. Kiuhalisia asilimia kubwa ya ndege hasa sisi ambao ni weusi tunapeperusha matawi sana kwa kupiga mabawa na hata kufanya asubuhi, mchana, jioni na usiku! Wala usishangae kuona makali ya nzige. Hujambo lakini?

    African story – A day in the life of Melokhule
    African story – Ninapenda kusoma
    African story – Tazama wanyama

Maoni yamesimamishwa.