SARAKASI za panya zabadili tabianchi

panya na ndege ndani
panya na ndege ndani

“Sikujua cha kusema. Nilionekana kama mti uliopandwa. Na mara moja nikamjibu,” Unanichezea akili?”

Naye akasema,” Hapana, nadhani unapaswa kuzingatia sheria mpya. ” nikatazama mwenzangu.… Sikujua cha kumwambia. Naye akaondoka.

Haupaswi kutuambia ni njia ipi nitakayopitia . Nimepitia hii barabara tangu nizaliwe. Sijawahi kuwa na shida kama hii hapo awali. “

Maafisa wa eneo hilo wanamtafuta Julius Sekitoleko.

Hii sio mara ya kwanza kwa panya kutembelewa na siafu wengi tangu kuwasili kwenye mtungi wa maji kando na boma. Mnyama mmoja jirani wa panya alijaribiwa kwa dawa wakati wa kuwasili na alitengwa hapo, waliobaki waliruhusiwa kuendelea kunywa maji bila wasiwasi ya  kulipa kodi.

Wale waliathiriwa vibaya wakati mvua kubwa ilisababisha mto juu katika milima kufurika

Hebu fikiria vile mambo yatavyokuwa katika siku zijazo. Watafiti wanatabiri kuwa mabadiliko ya hali ya hewa yatasababisha wanyama kupoteza uzani wao na kwamba wanyama wadogo wadogo , wepesi ambao wanaweza kuishi katika mazingira tofauti watafanikiwa kwa miaka 100 ijayo, kulingana na utafiti mpya.

Watafiti waligundua kuwa wanyama hula chakula kidogo na kupumzika wakati wa joto kali, ambayo mara nyingi hukandamiza ukuaji. Na wakati saizi ndogo inamaanisha kubadili mtindo wa maisha, vizazi vijavyo vitakuwa vidogo ili kuendeleza jamii zao.

Bezos na Branson wameshitakiwa kwenye media ya kijamii, na watumiaji wakisema pesa za nafasi zinaweza kutumiwa vizuri – kama vile kukabiliana na joto kali au kusaidia wanyama kurudisha uzani wao kamili bila kuangamizwa.

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

Toa maoni

Anwani yako haitachapishwa.


*