Samaki kuzalisha umeme ndani ya mito

“Haiwezekani kufikiria kwa hatua gani viungo hivi vya ajabu vimezalishwa” – si mara moja tu. , lakini mara kwa mara. ..akasema Charles Darwin katika kitabu Origin of Species.

Lakini sasa waziri asema ni wajibu wake kuwaambia wananchi ukweli kuhusu tatizo la kukatika kwa umeme nchini “Hatutawadanganya kuhusu yaliyopo, tukifanya hivyo, tutakuja kukumbuka Serena Williams ,”

Hilo linaweza kuwashangaza wale waliotazama – na muhimu zaidi kusikiliza – kwa televisheni ya kushindwa kwa samaki kuzalisha umeme.